ที่ดินเปล่า เมืองลำพูน ติดสนามฟุตบอลคาวบอยฟิลด์

ลำพูน-ป่าซาง -  ลำพูน
 29 ก.ย. 2568 18:22:47
 187 ครั้ง

 

ราคาขาย  2,999,999.00  บาท

main-0
main-1
main-2
main-3
main-4
main-5
main-6
main-7
main-8
main-9
thumb-0
thumb-1
thumb-2
thumb-3
thumb-4
thumb-5
thumb-6
thumb-7
thumb-8
thumb-9

รหัสทรัพย์
4080
ราคา :
2,999,999.00   บาท
 
 
 
 
 
 
 
 
 

รายละเอียด

รหัสทรัพย์ : 4080
ที่ดิน แปลงสวย  อำเภอเมืองลำพูน ติดสนามฟุตบอลคาวบอยฟิลด์

ที่ตั้ง : ถนน ลำพูน - ป่าซาง  ต้นธง เมืองลำพูน จ.ลำพูน 51000

เนื้อที่ดิน :  1,251  ตารางวา 
เหมาะสร้าง ลงทุนแบ่งขาย หรือ บ้านจัดสรร โรงแรม - โรงสี และ อุตสาหกรรมอาหาร

ทำเลและสถานที่ใกล้เคียง 
สนามฟุตบอลคาวบอยฟิลด์
โรงสีข้าว พรไพศาลล้านนา
ตัวเมืองลำพูน

แผนที่ :   https://goo.gl/maps/kAbPRwA41tFmD1Uj9

 

ราคาขาย  2,399  บาท / ตรว.

สนใจติดต่อ
บริษัท เซ็นทรัลโฮม พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
คุณ ชลิตพล สุนทรวิจิตร ( พล )
Mobile  : 085-444-4042 , Line : banktheknow
Email  : chalitphon.centralhome@gmail.com.co.th

Office : 093-969-5663, 086-546-9741, 02-968-7199

สัตว์เลี้ยง
ไม่อนุญาต
ลงประกาศเมื่อ
29 ก.ย. 2568