ซอย หมู่บ้านเกษมสุวรรณ 5
ถนนอยุธยา-สาลี - พระนครศรีอยุธยา
ราคาขาย 1,500,000.00 บาท
ราคา :
1,500,000.00 บาท
ราคาเช่าต่อเดือน :
-
ประเภท :
อาคารพาณิชย์ ตึกแถว
Developer :
พระนครศรีอยุธยา
ชื่อโครงการ :
ซอย หมู่บ้านเกษมสุวรรณ 5
จังหวัด :
พระนครศรีอยุธยา
อำเภอ :
เสนา
ทิศหน้าบ้าน :
ทิศตะวันตกเฉียงเหนือ (Northwest)
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์ : N1097
อาคารพาณิชย์ 3 ชั้นครึ่ง ซอย หมู่บ้านเกษมสุวรรณ 5 ตรงข้ามวัดบางนมโค ราคาถูกมาก
ที่ตั้ง : ถนนอยุธยา-สาลี ตำบลบางนมโค อำเภอเสนา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา 13110
รายละเอียดทรัพย์
- อาคารพาณิชย์ 3 ชั้นครึ่ง เนื้อที่ 17 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 210 ตารางเมตร
- 2 ห้องนอน, 3 ห้องน้ำ, 1 ห้องนั่งเล่น, 1 ห้องครัว, 2 ที่จอดรถ
- พื้นแกรนิตโต้ รีโนเวทแล้ว พร้อมอยู่
- รับลมดีตลอดปี บ้านเย็นสบาย ไม่ร้อนแดดบ่าย
- หน้าตึกหันไปทางทิศตะวันตกเฉียงเหนือ
ทำเล และสถานที่ใกล้เคียง
- โลตัส เสนา
- โรงเรียนเสนาประสิทธิ์, โรงเรียนเทศบาลวัดบางนมโค
- โรงพยาบาลเสนา
- ตลาดเสนา, ตลาดนัดนิโปร
- วัดบางนมโค
- ที่ว่าการอำเภอเสนา
แผนที่ : https://maps.app.goo.gl/XurpxCDyYBLUhDwz6
ราคาขาย 1,500,000 บาท
สนใจติดต่อ
บริษัท เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
คุณ ลดาวัลย์ พร้อมอิทธิกุล ( แก้วตา )
Mobile : 083-624-4238, Line ID: kaewthah
Email : ph.ladawan.centralhome@gmail.com
Office : 093-969-5663 , 086-546-9741 , 02-968-7199
| ค่าส่วนกลาง (ต่อเดือน) | 100.00 บาท |
| ค่าส่วนกลาง (ต่อปี) | 1,200.00 บาท |
รายละเอียดเพิ่มเติม
สถานที่และสถานีรถไฟฟ้าใกล้เคียง