ที่ดิน 215 ตารางวา ถนน พุทธมณฑลสาย 2

พุทธมณฑลสาย 2 -  กรุงเทพมหานคร
 31 ต.ค. 2568 16:20:14
 192 ครั้ง

 

ราคาขาย  9,675,000.00  บาท

main-0
main-1
main-2
main-3
main-4
main-5
main-6
main-7
main-8
main-9
thumb-0
thumb-1
thumb-2
thumb-3
thumb-4
thumb-5
thumb-6
thumb-7
thumb-8
thumb-9

รหัสทรัพย์
2703
ราคา :
9,675,000.00   บาท
 
 
 
 
 
 
 
 
 

รายละเอียด

รหัสทรัพย์ : 2703

ที่ดิน 215 ตารางวา ถนน พุทธมณฑลสาย 2
ที่ตั้ง : แขวงบางไผ่ เขตบางแค จังหวัดกรุงเทพมหานคร

รายละเอียดทรัพย์สิน
ที่ดินเปล่า เนื้อที่ 2 งาน 15 ตารางวา แปลงสวย ทำเลดี อยู่บนถนนพุทธมณฑลสาย 2
- ที่ดิน ขนาดเนื้อที่ 2 งาน 15 ตารางวา 
- ที่ดินเหมาะสำหรับปลูกสร้างบ้าน, สร้างอาคารสิ่งปลูกสร้าง 

ทำเลและสถานที่ใกล้เคียง
- ทำเลดีมากเข้าออกได้หลายทาง
- เชื่อมทางออกใกล้ๆได้หลาย ทางเช่น สาย3 ถ.บรมราชชนนี ถ.เพชรเกษม ถ.พระเทพฯ(เสร็จแล้ว) ไปพรานนกศิริราช
- ไปสถานีรถไฟฟ้าเพียง 15  นาที
- ใกล้ตลาดสดเช้า เพียง 800 ม.( ตลาดทศกัณฑ์ )

แผนที่ :  https://goo.gl/maps/Au4oowxJgiywzaJ19

ราคาขาย 9,675,000 บาท (45,000 บาท/ตารางวา)
ปรับราคาขายจาก  11,825,000 บาท (55,000/ตารางวา)

สนใจติดต่อ
บริษัท เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Office : 02-968-7199 , 086-546-9741 , 093-969-5663

 

สัตว์เลี้ยง
ไม่อนุญาต
ลงประกาศเมื่อ
31 ต.ค. 2568
แผนที่
image profile

Central Home Property

เบอร์โทร :
Line_ID :
centralhome
E-mail :